ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฤกษ์ออกรถเดือนธันวาคม  (อ่าน 1719 ครั้ง)

ออฟไลน์ mflover

• Newbie
  • *
ขอฤกษ์ออกรถเดือนธันวาคม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 07:12:42 PM »
สวัสดีคะ
   ขอรบกวนขอฤกษ์ออกรถใหม่ค่ะ
        เกิด 7 มิถุนายน 2522 เวลา 05.00 (พุธกลางคืน) จองรถสีเทาไว้
                    จะได้รถประมาณกลางเดือนธันวาคม อยากขอฤกษ์ค่ะว่าควรออกรถวันไหน เวลาอะไร (ขอเป็นหลังวันที่ 16 ธันวาคมไปแล้วอ่ะค่ะ)
                     เลขทะเบียนที่ควรใช้

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ Mr.Jo

• Administrator
  • Hero Member
  • ดูดวง ฮวงจุ้ย กับซินแส.com
    • MSN Messenger - opasm@hotmail.com
    • ซินแส.com
Re: ขอฤกษ์ออกรถเดือนธันวาคม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 07:14:18 AM »
รูปดวงเป็นธาตุไม้ใบหญ้าเกิดในฤดูร้อน ชอบหยดน้ำเป็นธาตุปรับดวง รถสีเทา ธาตุน้ำช่วยเสริมผู้อุปถัมภ์ ทำให้ดวงมีกำลังรับลาภผลได้ดีขึ้นถือว่าเหมาะสมครับ ส่วนเบาะใช้สีดำ เทา หรือผ้าคลุมเบาะสีน้ำเงิน ดวงนี้ดิถีถูกธาตุทองภาคี ทำให้ชีวิตถูกจำกัด มีความคิดเป็นของตัวเองสูง ทำให้มีปัญหากับคนรอบข้าง ให้หมั่นฟังธรรมเป็นประจำจะช่วยทำให้ดีขึ้นครับ

ช่วงนี้ไม่มีฤกษ์ปลอดภัยเหมาะออกรถ ดังนั้นให้ฝ่ายขายนำรถมาส่งที่บ้าน (รอรับรถที่บ้าน) ตามวันเวลาที่สะดวก แล้วจัดอังเปาให้ กรณีนี้เหมือนดูฤกษ์ดีออกรถครับ

สำหรับทะเบียนรถดูคำแนะนำและตรวจสอบเลขได้จากโปรแกรมโหราเลขศาสตร์ http://sinsae.com/general-astrology/astrology/829-horanumber.html

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 08:23:31 AM »
ขอบคุณมากค่ะ  :)

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 03:08:35 PM »
รูปดวงเป็นธาตุไม้ใบหญ้าเกิดในฤดูร้อน ชอบหยดน้ำเป็นธาตุปรับดวง รถสีเทา ธาตุน้ำช่วยเสริมผู้อุปถัมภ์ ทำให้ดวงมีกำลังรับลาภผลได้ดีขึ้นถือว่าเหมาะสมครับ ส่วนเบาะใช้สีดำ เทา หรือผ้าคลุมเบาะสีน้ำเงิน ดวงนี้ดิถีถูกธาตุทองภาคี ทำให้ชีวิตถูกจำกัด มีความคิดเป็นของตัวเองสูง ทำให้มีปัญหากับคนรอบข้าง ให้หมั่นฟังธรรมเป็นประจำจะช่วยทำให้ดีขึ้นครับ

ช่วงนี้ไม่มีฤกษ์ปลอดภัยเหมาะออกรถ ดังนั้นให้ฝ่ายขายนำรถมาส่งที่บ้าน (รอรับรถที่บ้าน) ตามวันเวลาที่สะดวก แล้วจัดอังเปาให้ กรณีนี้เหมือนดูฤกษ์ดีออกรถครับ

สำหรับทะเบียนรถดูคำแนะนำและตรวจสอบเลขได้จากโปรแกรมโหราเลขศาสตร์ http://sinsae.com/general-astrology/astrology/829-horanumber.html

ขอรบกวนอีกครั้งค่ะ ถ้าจำเป็นต้องออกรถเดือนธันวาคม พอจะมีฤกษ์ให้มั้ยค่ะ
แต่ถ้าไม่มีจริงๆ ขอฤกษ์เดือนมกราคมที่เร็วที่สุด
ขอบคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ Mr.Jo

• Administrator
  • Hero Member
  • ดูดวง ฮวงจุ้ย กับซินแส.com
    • MSN Messenger - opasm@hotmail.com
    • ซินแส.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 06:06:44 AM »
วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม เวลา 11.15-12.45 น. ขับรถออกทางทิศตะวันตก ทิศเหนือ หรือทิศตะวันออกก่อนค่อยเข้าเส้นทางครับ